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WAKALA WA 112,01 NA USAFI WA MAZINGIRA (RUWAS AL WILAEN VL TAAFLR
S. L. P 112 (arvbaye katika Mkataba huu atajulikann kama "Heva;ir £51 FIIYA )

Kwa upande rircji,

NA

NDG TAARL LSl MEZ g | p. [l 20iaF1A. (orbaye katika
mkataba huu alajulikana kama mwajiriwa au “Msafirishiaji’) kwa upande mwingine.

KWAMBA Kwa Pamcja Mwajiri na Mwajiriwa watajuli<ana kams pands mbili za

Mkataba.

AMBAPO; _ . Vo
a) Mwaijiti ni Waziala wa serikali wenye jukumu la kutekeleza vjenzi wa Miradi ya

Maji vijini na kusimamia utoaji wa huduma ya Maji na usan vwa mazingira
vijijini n2 yerye makao makuu yake jijini Dodoma. :

b) Mwaijiriva ni Msafirishaji anayefanya shughuli za usaiicishajl «ilijini Jdcjo -liafia

c) Mwajirivz anakubali matakwa ya mwajiri na anakubzit kwa hiari yake
mwenyewe kifanya kazi ya usafirishaji wa vifaa vya vien2 kalika mradi wa

MKATABA HUU UNASHUHUDIA Kwa pande zota mbili kukubalsna kama
ifuatavyo;

1. MADHUN.JHI VYA MKATABA
Mkataba huu ni kwa ajili ya Usafirishaji wa vifaa vya ujenzi enco (s kijji cha Jojo
ambapo Mwz 111va alzpaswa kufanya kazi zifuatazo;

« Kusalircha Cement kutoka Stoo Kijijini hadi macnea va enziwa Vituo 7 vya
kuchoiea maj

* Kusalfinsha IMchanga kutoka Steo kijijini hadi manneo ve Liansi wa Vilue 7
vya kurhiotes rnaji |
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F n " it WhA WA Jitn pAs
*  Kusafi cha Kohoto kutoka Stoo kippni hadi maence ya i

Kuchote

* Kusafiisha moji kutoka kipjini hadi maeneo ya Qg
maji

o Kusafiteha Mawe/Mardeore kutoka Stoo Kiink hodiraen
Vituo ¥ v va hushotea meji

niel we Vitio 7 wya kuchotea
ny VLT
2. MUDA WG UTERELEZJ WA KAZI

Razi hititatarvaa kwa muoda wa WIKE MOJA (1), kadri ya kasi e
ujenzi kukamiisha Kori

1 kwa fundi

3. MALIPO YV/CUTERELEZAJ WA KAZ . :
Mwajiriwa atalpwa jumla va kiasi cha Tehs, 1,140,000% (Btfani Elofa, Mia lfloja
Arobaini Tu) iava jili ya l.itokch‘:::\ii wa l;n.-"..i‘..mu » .
a) Malipe ya mwajiriva yatakuwa ni kwa fedha za Kitanzenia tu (Tanzanian
Shillings) o 500/ 3027 NALS
b) Malipe have vatalipwa kwa Akaunti ya Mwaijiriwa, Ma. .« (ST
¢) Hakutzkuwa na malipo ya awali katika mkataba huo,
d) Malipo va mwajiriwa yatalipwa kulingana na kazi baada ya ulkaguzi na
kukubalica na mwaijiri ndani ya muda uliokubalika kwe mujibu wa Sheria ya
manunu: ya mwaka 2003, kadri ya maafikiano na Mwajiri,

4. HAKI NA VWALISU WA MWAJIRI

Mwajiri ambaye atawakilishwa na msimamizi wa kazi, atakuwa na wajibu na
majukumu yafuatayo.

a) Kusimaniia na Ruthibitisha ubora wa kazi inayofanywa na insaiinishaji,

b) Kuwasilzna na uongozi wa eneo husiha namna vya kuwashirikisha
wananchifChombe Cha Watumia Maji Mgazi ya Jamii itakapo hitajika.

c) Kuhakikisha kuwa endapo Mwajiriwa atafanya kazi isiyokidhi viwango au
isiyoridnisha, iivajiriwa huyo anarekebisha au kurudiwa upya kazi hiyo kwa
gharama zake.

Mwajiri ambaye atawakilishwa na Msimamizi wa kazi, alakuwa na haki kama
ifuatavyo:
d) Kupata kaziiliyo bora kutoka kwa mwajiriwa

5. HAKI NA WAJIEU WA MWAJIRIWA
Mwajiriwa amhaye ni Msafirishaji atakuwa na wajibu na majukumu yafuatayor

a) Kuhakikitha kuwa anatekeleza usafirishaji wa vifaa kama zilizcelehezwa
kwenyt cehemu ya 1(Madhumuni ya mkataba),

b) Kuhakikis ha kuwa anawajibika kufanya kila jambo ambalo bawa vjumla wake
litaleta - alanitio na kuepuka uhanbifu wa mal kwenye kai va usafinshaji,

c) Atatekeliza majukurnu yake kwa uaminifu, uadhiu, vmnakini na weledi
mkubwv/z na endapo atatekeleza kinyume na malakwa haya bataa 2a Kishena
zitachukuliwa dnid: yake,

d) Atawa,Lica kwa Mumamizi wa Mradi (Project Manago: ) ke aienaagiwa kazi

€) Kuhakiutha mahpo ya wasaldizi wake yanalanyda K wanat, ca

Mwajiriwa atabuvia na haki kama tuatavyo
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) Kupato o alipo kulehana na Kazi alivolekelern na kol =hanz ao roevejini kadii
ya mkitaoa

6. UTOAJI\V,, n'll\ ATABA MIDOGO
Mwnjuawa anaveeza kingia Mikataba midogo kiasi kadhaa ye ulzceieze) wa kazi na
vibarua (Casual l & fmuror ) watakaokuwa chini ya usimaniz veke,

7. SHERIAITAKAYOTUMIKA
Mkataba huu ul: 1enanzwa na kusimamiwa na Sheria 2a Tanzania,

8. USULUHIGFI A MIGOGORO
Endapo kutatakes ingogoro wa aina yeyate baina ya nivrajic
Kuhusu utekaizzaji wa raradi huu: -
a) Pande :cle mbili xitatatua mgogoro huo kwa niia y amant ¥a - > TNQUINZO
ambapo makub:aliano ya pande hizi mbili yatapeickea mikals
marekzhbisho; na :
b) Endapo mgogoro huo utashindikana kutatuliwa kwz niiz v ﬂm?m ya
mazurgumzoe pande zote mbili zinaweza kuchulua hiziue stzhiki za kishsna
kwa mujibuwa Sheria za Tanzania.

o merajiciwa wa

ana hud I vfanyiwa

9. KUSITISHA MICATABA
Mkataba huu unawaza kusitishwa endago upande mmoja u pands Zoi2 mbili za

Mkataba zitashindwa kutekeleza wajibu wake au masharti ya Mkatzba huu,

KWA USHUKLIDA HUU, Pande zote mbili zinawekwa Szini zao satika Mikataba huu
siku na tarehz kama ilivyooneshwa hapa chini:

-

KWA NIABA YA IIWAJIRI (RUWASA) Shahidi:
.a’é?/t/hff' & LYo i Q‘):UM ANOE M- e
!
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Sainis? 2= ——""& Sanini M
Cheo: Meneja wa RUWASA (W), | Clheo: _T.ec, A,

(Project Manager)

Tarehe: .25 /26, 2022 Tarehe: ]5/92 /_’_]_O 29

KWA NIABA YA KVI'AJIRIWWA (MSAFIRISHAJI) Stahidi:
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